Tace Sigari Yankan Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da wukake madauwari madauwari don yankan tace sigari a cikin injunan yankan sigari, ta amfani da ƙa'idar yankan yanke kayan.

Wuka tace sigari na Carbide yana da babban tauri, babban ƙarfi, babban tasiri mai ƙarfi da kyakkyawan lalacewa da juriya, wanda ya fi ɗaruruwan lokuta mafi ɗorewa fiye da kayan gargajiya na gaba ɗaya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Ana amfani da wukake madauwari madauwari don yankan tace sigari a cikin injunan yankan sigari, ta amfani da ƙa'idar yankan yanke kayan.
Wuka tace sigari na Carbide yana da babban tauri, babban ƙarfi, babban tasiri mai ƙarfi da kyakkyawan lalacewa da juriya, wanda ya fi ɗaruruwan lokuta mafi ɗorewa fiye da kayan gargajiya na gaba ɗaya.

Abubuwan A'a OD (mm) ID (mm) T (mm)
1 63 19.05 0.25
2 63 19.05 0.3
3 100 15 0.2
4 100 15 0.3
5 100 15 0.35
An yarda da ƙirar abokan ciniki

An yarda da ƙirar abokan ciniki

Kamfaninmu yana da fiye da shekaru 20 na tarihin samarwa na tungsten carbide slitting wukake,
Fiye da rabin kayayyakin ana fitar da su zuwa Turai, Amurka da sauran kasashe da yankuna da suka ci gaba.
Ƙarfin Binciken Ƙirar Samfura
Kamfaninmu yana da tsauraran matakai da ka'idoji na dubawa don kayan da girman girman wukake mu, Daga farkon tsari na cakuda foda zuwa tsari na ƙarshe na shiryawa, muna da ƙungiyar kula da ingancin mu don saka idanu kowane mataki ta mafi kyawun kayan aikin gwaji, mu samar muku da abokan cinikinmu da kyakkyawan sabis da ingancinmu

FAQs

Q: Zan iya samun samfuran gwaji kyauta?
A: Ee, ana samun odar hanya bayan ingantaccen sadarwa.

Q: Yaya game da lokacin jagora?
A: Muna da ƙayyadaddun bayanai na yau da kullun a cikin kayayyaki, kuma ana iya jigilar su cikin kwanaki uku bayan tabbatar da kwangilar.

Q: Hakanan zaka iya samar da wasu kayan haɗi don injin jet na ruwa?
Ee, muna da masu samar da injunan ruwa waɗanda suka ba da haɗin gwiwar shekaru da yawa, za mu iya ba ku sauran na'urorin haɗi tare da inganci, ƙarancin farashi.

Q: Shin masana'anta na iya samar da samar da OEM?
A: Ee, idan yawan siyan ku ya cika buƙatun, za mu iya tsara marufi a gare ku bisa ga buƙatun ku.

Q: Kuna garantin inganci?
A: Ee, muna da ingantattun sabis na bin diddigin samfuran da aka siyar.Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za a ji kyauta don tuntuɓar ma'aikatan tallace-tallacenmu.Za ku sami gamsuwar sabis na tallace-tallace a cikin sa'o'i 24.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana